Pages

Subscribe:

Tuesday, September 28, 2010

நடிகர், நடிகைகளின் ஈ மெயில் முகவரிகள் - சும்மா லொள்ளு

இந்திய   நடிக நடிகைகளின் சினமா பணியில் அவர்களுக்கு மின்னஞ்சல் முகவரிகள் இருந்தால் எப்படி இருக்கும்? சின்ன ஒரு கற்பனை.  இவை அனைத்தும் நகைச்சுவைக்காக மட்டுமே தான்.  மின்னஞ்ஞலில் வந்தது




Chinni Jayanth - Silpaans@Gilmaa.com


Silk - NethuRaathri@Yemma.org


Prabhu Deva - AaduraRaasa@Boneless.com


Nasser - Periya@Mookku.com


Vijay: StyleMannan@Nenappu.com


Abbas - Handsome@Flop.com


Abbas(alias)- Aana_Penna@RenduKettan.com


Venniraaadai Moorthy - Thambriiiii@Thambri.com Praambhuu@HandBentLikeSnake.com


Sathyaraj - Lollu@Mollamaari.com


Prakash Raj - Orey@OverActing.org


Prathap - Pothen@Araloosu.com


AR Rahman - IsaiPuyal@ThayaaChayya.com


IlayaRaja - Genius@Outdated.com Famous@PastTense.com


RAJNI - Superstar@FutureCM.gov OneTime@HundredTimes.com


Gowndamani - AdiraSakkai@AdiraaSakkai.com Dubagoor@Dukaalty.orgComedy@LoudSpeaker.com


Manivannan - Thaadi@Thathuvam.Thanni.com


Manivannan: Lollu@Coimbatore.com


Prabhu : Goondan@YerumaMaadu.com


Deva: InternationalFusion@ThiruthiisaiThendral.com Eadichaancopy@Noise.org


Ajith : KaadhalMannan@Shalini.com AdhuthhaKamalRajini@Never.com Citizen@Kaadhal.com


Prashanth: Ellam-Neram@HerovaaHeroinaa.com


Saroja Devi: Ath-thaan@Deivam.com


Kajol : Sema_Figure@Nach.com


Thengai Srinivas: SilupuSipan@Kalai.org


Vijayakanth: Inspector@TamilNattuPolice.com FourthLion@IndianEmblem.com


PC Sriram : Oli@Irul.com


ManiRatnam : Irul@Whispers.com Director@SaveElectricityBySwitchingOffLights.com


Ramarajan: Pasunesan@AraiDrawer.org


Senthil: VaalaiPalam@AduthaanIdhu.com Comedy@GetKickedByGoundamani.com


Mohan: Mohan@Mike.org Hero@SilverJubilee.com


Sivaji: GreatActor@AmmaNaanEngaeMaaPoovaen.com


MGR : PadathulaMattum@Nyayam.org MakkalHero@FlickTheNose.com


Rajkumar : Paavum@VaisaanaKallathule.com


Ramba : ThunderThighs@OndraKannu.org


Kowsalya - Marapalli@ValarndhuKettaval.com.


Suvalakshmi - Bublimass_Mugam@Homely.com


Devayani - Nee_Yallam@Herione.com


Kanaka - Kanaga@Kevalam.com Heroine@WithPotOnTopOfHead.net


Karishma Kapoor : Enna_Pirravi@Ajjakku.org


Vivek : CurrentSensation@TamilComedy.com TamilComedyActor@TripleMeaning.com


Shaam (12B) : AmulBaby@GirlsHeart.com


Jeeva (12B Director) : NewDirector@Confusion.com


Reema Sen : Vaseegara@EnNenjinilae.com


Maadhavan : GoodActor@IdhuEllaamNadhanDhurumannuBayammaIrukku.com


Simran : BestActress@AIDS.com


Jothika : MostPopularActress@AmongElephants.com OverActing@YaanaKutti.com


Sunil Shetty : ActionHero@JettyMaama.com


Arjun : ActionKing@ILoveIndia.com Gentleman@WhoFights.com


Shankar (Director) : BestDirector@PlatinumJubilee.com


NaanCommonManPositionil@ThinkPanniPaarpaen.com


K Balachander : NallaDirector@Masala.com


Vikram : sethu@paithiyam.com


Laila : Baby@WhoGivesMilk.com


Nagma : CID@WhoKeepGunsInsideSaree.net


Actress@WhoLoveCricketCaptains.comNagma@Ganguly.com


Mumtaz : GoodGirl@BecausOfPeriyaManasu.com


Riya Sen : Actress@OlliKucchu.com


Manoj : GreatActor@FathersMind.com


BharathiRaaja : Director@VillageMovie.com


Ezlil : PoovellaamUnNaatram@ThullathaManamumThullum.com


SA RajKumar : Tunes@UseYourEarlier.com


Sarathkumar : SupremeStar@BlockHead.com SupremeStar@Naataammai.com


Shalini : AmulBaby@Ajith.com Sakthi@Sneghidanae.com


Nagesh : Comedy@BlackAndWhite.com


Mansoor Ali Khan : Villain@RealLife.com


RaajKiran : Vaetti@AboveJetti.com


Vadivelu : Charcoal@MasaKadi.com


Paarthiban : UllaeVeliyae@Nakkal.com


Kamal Kassan : SuperActor@KissKissKiss.com


KadavulPaadhiManithanPaathi@AdhuIppanThaanTherinjjutha.com


Gemini Ganesh : Sambar@143.com


Manoramma : GreatActress@OldisGold.com


VijayaShanthi : Actress@IPS.com




Gowthami : AllOver@KurudhiPunal.com


Kushbu : Kushbu@Koil.com Kushbhu@IDLI.com


Amitabh Bachaan : KaunBanegaKarodpathi@NineOClock.com


Hrithik Roshan : LatestSensation@ActorsWhoFloppedAfterOneMovie.com


Aamir Khan : RichActor@AfterLagaan.com


SubhasGhai : ShowMan@ForDonkeys.com SorryMan@Yaadein.com


Daamu : CollegeBoy@34Years.com


Charley : Joker@Stupid.com


Govinda : ChiChi@Choclate.com

1 comment:

Part Time Jobs said...

Nice Info Keep it up!

Home Based new online jobs 2011

Latest Google Adsense Approval Tricks 2011

Just Pay Rs.1000 & Get Google Adsense Approval Tricks.

More info Call - 9994251082

Contact My Mail ID- Bharathidasan88@gmail.com

New google adsense , google adsense tricks , approval adsense accounts,

latest adsense accounts , how to get approval adsense tricks, 2011 adsense tricks ,

Quick adsense accounts ...

More info Call - 9994251082

Contact My Mail ID- Bharathidasan88@gmail.com